- Bộ đẩy liền vang công suất lớn 2 x 1000 Watt siêu nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ
- Công nghệ khuếch đại Class-D công suất cực lớn, hiệu suất âm thanh mang tính cách mạng
- Bộ tiền khuếch đại mic IMP với nguồn ảo +48 V có thể chuyển đổi cho micro tụ điện
- Phần bộ trộn 14 kênh có 6 kênh mono và 4 kênh âm thanh nổi
- EQ đồ họa 9 băng tần kép cho phép hiệu chỉnh tần số chính xác của màn hình và các đầu ra chính
Mixer Behringer PMP2000D là Bộ trộn hỗ trợ 14 kênh 2000 W và tùy chọn không dây dễ sử dụng. Trang bị bộ tiền khuếch đại mic “Invisible” IMP được đánh giá cao, bộ xử lý KLARK TEKNIK Multi-FX 24 bit, và EQ đồ họa 9 băng tần kép - PMP2000D mang đến chất lượng âm thanh vượt trội cho tất cả các buổi biểu diễn quy mô vừa và nhỏ của bạn.
Đánh giá thiết kế Mixer Behringer PMP2000D
Mixer Behringer PMP2000D
Đánh giá chất lượng Mixer Behringer PMP2000D
Công suất mạnh mẽ
Mixer Behringer PMP2000D sở hữu công suất đầu ra Class-D hiệu quả cao 2.000W được duy trì tỷ lệ công suất trên trọng lượng. Với 14 kênh đầu vào có sẵn, PMP2000D có 9 bộ tiền khuếch đại mic IMP “Invisible” cao cấp của Behringer với công suất ảo +48 V có thể chuyển đổi, 4 kênh âm thanh nổi, tích hợp bộ xử lý KLARK TEKNIK FX chất lượng cực cao với 25 cài đặt trước bao gồm cả âm vang hạng phòng thu, độ trễ, dịch chuyển cao độ và nhiều hiệu ứng khác nhau - kết hợp với EQ đồ họa âm thanh nổi 9 băng tần kép.
Mixer Behringer PMP2000D
Mạch Class-D công suất lớn cho âm thanh chi tiết
Âm thanh nổi đơn sắc tuyệt đẹp
Mixer Behringer PMP2000D
Tiền khuếch đại Mic “Vô hình”
Sáu đầu vào đơn âm của EUROPOWER PMP2000D (cộng với 3 trong số 4 kênh âm thanh nổi) có độ ồn cực thấp, bộ tiền khuếch đại mic IMP “Invisible” cao, nhận được lời khèn của các chuyên gia âm thanh trên toàn thế giới. Các micrô cấp phòng thu này khuếch đại dải động 130 dB, với băng thông mở rộng từ dưới 10 Hz đến hơn 200 kHz và hoàn toàn phù hợp với mọi micrô - với mức tăng lên đến 60 dB và +48 V nguồn điện ảo. PMP2000D được trang bị các bộ tiền khuếch đại mic tuyệt vời để cung cấp hiệu suất âm thanh đặc biệt trong suốt và rõ ràng cho nhu cầu sử dụng trong phòng thu và biểu diễn trực tiếp.
Âm thanh huyền thoại của KLARK TEKNIK
Mixer Behringer PMP2000D
Mixer kỹ thuật số kết nối không dây
Tinh gọn hệ thống âm thanh, sẵn sàng kết nối không dây, tích hợp của hệ thống micrô không dây ULTRALINK ULM Series (được đặt hàng riêng) mà không cần phải chạy dây cáp. Âm thanh chất lượng cao nhất được cung cấp nhờ phổ tần số 2,4 GHz kỹ thuật số, không có giấy phép của ULM.
Mixer Behringer PMP2000D
Cổng kết nối đa dạng
Mixer Behringer PMP2000D được trang bị đầu vào RCA 2 rãnh để cấp tín hiệu âm thanh nổi bên ngoài; trong khi các đầu ra RCA 2-Track có thể được sử dụng để gửi tín hiệu mức dòng từ bộ trộn đến thiết bị ghi âm. Các đầu ra được hỗ trợ trên PMP2000D có sẵn trong nhiều thiết bị chuyên nghiệp khác và tương thích với Speakon khóa xoắn. Jack cắm Aux In 1⁄8 "(35 mm) tiện lợi để kết nối điện thoại thông minh hoặc thiết bị mp3 để phát các bản nhạc đệm hoặc nhạc ghi sẵn.
Thông số kỹ thuật của Mixer Behringer PMP 2000D
  • Công suất: Công suất cực đại 2x 1000 Watt ở 4 Ohm / kênh // 2x 250 Watt RMS ở 4 Ohm / kênh
  • Bộ khuếch đại công suất Class D
  • 9 đầu vào micrô với nguồn ảo +48 V
  • Phần bộ trộn 14 kênh với 6 kênh mono và 4 kênh âm thanh nổi
  • EQ 3 băng tần
  • Công tắc pad và đèn LED clip ở tất cả các kênh đơn âm
  • EQ đồ họa 9 băng tần kép
  • Đầu vào AUX âm thanh nổi
  • Kích thước (RxCxD): 34.90 cm x 35.70 cm x 54.90 cm
  • Trọng lượng: 10.92 kg
Tổng hợp các mẫu BÀN MIXER chính hãng, giá RẺ
Các mẫu BÀN MIXER chuyên nghiệp, chính hãng giá rẻ nhất
Sản phẩm chưa có đánh giá, hãy trở thành người đầu
tiên đánh giá sản phẩm này! Viết đánh giá
Viết đánh giá
Đánh giá của bạn
0 kí tự (tối thiểu 80 kí tự)
Hình chụp thực tế sản phẩm
Hủy
Gửi đánh giá
Mixer Behringer PMP2000D ( Mixer liền công suất, 2000W, 14 FX)
Giá niêm yết: 8.440.000đ
(1 Chiếc)
  • Bảo hành12 tháng
  • Thương hiệuĐức (Germany)
  • Nơi sản xuất Trung Quốc (China)
KHUYẾN MÃI, ƯU ĐÃI
Ở đâu bán rẻ chúng tôi bán rẻ hơn - Gọi có giá Rẻ nhất Việt Nam
Miễn phí set up, lắp đặt với đội ngũ kỹ thuật chuyên sâu
Giao hàng toàn quốc, thanh toán COD
Trả góp online, offline thủ tục đơn giản, lãi suất thấp (click xem chi tiết)
Check-in Facebook & Map để nhận ngay 100.000đ. (Áp dụng hóa đơn trên 3tr). Xem chi tiết
Ưu đãi đặc biệt cho doanh nghiệp, dự án
Miễn phí giao hàng trong bán kính 5- 30km tùy từng sản phẩm ( Click xem chi tiết)
Liên hệ tư vấn, mua hàng: 1900 0255 - 024 730 10 255
Thông số kỹ thuật
HãngBehringer
Loại mixerLiền công suất
Số kênh14 kênh
Nhu cầu mở rộngBiểu diễn, Sự kiện, Thu âm
Cổng kết nốiXLR, AUX 3.5mm, RCA (jac bông sen)