- Cấu tạo: 1 Loa bass 18inch, 1 Loa mid 5inch, 1 Loa treb 1.5inch
- Công suất RMS: 850W
- Pin: 3 - 5 tiếng
- Đi kèm 2 micro không dây UHF hát hay
- Kết nối: Bluetooth, USB, SD card, AUX, đài FM
- Kích thước(RxCxS): 515 x 815 x 452 mm - Trọng lượng: 44 kg
Đánh giá thiết kế Loa kéo Dalton TS-18G800X
Loa có tổng trọng lượng 44kg, kích thước 815 x 515 x 452 mm, khá phù hợp cho không gian phòng karaoke nhà bạn và cũng dễ dàng mang đi trong các buổi picnic, tiệc tùng. Mặt trước trang bị tấm lưới bằng kim loại giúp bảo vệ củ loa bên trong khỏi va đập cũng như tác động xấu từ môi trường bên ngoài.
Đánh giá chất lượng Loa kéo Dalton TS-18G800X
Công suất hoạt động bền bỉ
Loa Dalton TS 18G800X được trang bị công suất lên đến 850W, phù hợp với không gian trên 30m2, âm thanh to, rõ ràng và cực kì sôi động, các bạn có thể thỏa sức đam mê karaoke hoặc nghe nhạc với mẫu loa này.
Âm thanh mạnh mẽ, bùng nổ
Về cấu hình bên trong, Loa TS-18G800X được cấu tạo với 3 loa bao gồm 1 loa bass 18inch (loa kéo 5tấc) đem lại âm trầm mạnh, chắc, 01 loa mid 5 inch và 1 loa treble 3 inch có thiết kế họng còi giúp cho âm cao trong trẻo và lan tỏa khắp không gian rộng.
Bên cạnh đó, thùng loa bằng gỗ giúp âm thanh phát ra sẽ tròn và đầy hơn, mạnh mẽ hơn, uy lực hơn.
Thời gian trình diễn dài
Loa kéo karaoke Dalton TS-18G800X  có tích hợp 01 bình acquy 12V bên trong giúp cho loa hoạt động liên tục 3 – 5 tiếng (tùy mức công suất hoạt động). Thời gian sạc bình acquy 4- 6 tiếng. Và loa vẫn có tính năng cắm điện trực tiếp 220V để sử dụng nên rất tiện ích. Vừa có thể sử dụng tại nhà, vừa có thể mang đi xa.
Đa dạng hình thức kết nối
Đi kèm 2 mirco không dây UHF
Đánh giá sản phẩm
5/5
3 đánh giá
5
100%
4
0%
3
0%
2
0%
1
0%
Viết đánh giá
Đánh giá của bạn
0 kí tự (tối thiểu 80 kí tự)
Hình chụp thực tế sản phẩm
Hủy
Gửi đánh giá
Minh Huy
Hoạt động mạnh mẽ, chất âm ra khá ổn, thời gian bình bền, rất ổn trong tầm giá
Chính Vũ
Rất tiện lợi trong di chuyển, đi du lịch hay party cùng bạn bè quá ok luôn
Quốc Anh
Hàng chính hãng chất lượng, dùng một thời gian rồi thấy rất bền và đẹp
Loa kéo Dalton TS-18G800X (Bass 50cm, 850W, Kèm 2 micro)
Ngừng Sản Xuất
Thông số kỹ thuật
HãngDalton
Loại loaDi động, Loa kéo karaoke
Bass loabass 50cm (18 inch)
Số lượng bass loa1 bass
Loa Treble1.5 inch (3.81 cm)
Số lượng treble loa1 treble
Loa Trung (mid)12.7cm
Số lượng loa Mid1 mid
Công suất RMS850W
Nguồn sử dụngắc quy, Cắm điện trực tiếp
Thời gian sử dụng5h
Công nghệ âm thanhHiệu ứng ECHO-DELAY
Số đường tiếng3 đường tiếng
Ứng dụng mở rộngKaraoke, Nghe nhạc
Tiện íchCó bluetooth, kèm 2 micro không dây UHF, Màn led hiển thị
Kết nốibluetooth
Cổng kết nốiAUX 3.5mm, USB, Thẻ nhớ SD
Kích thước(RxCxS) 515 x 815 x 452 mm